ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ส่วนงาน | ภาควิชา / กอง |
---|---|---|---|
1 | นางจิวัสสา กาญจนะวณิชย์ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
2 | นางอัจฉราพร อัศเวศน์ | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
3 | นางสาวสุกัญญา พงษ์สุภาพ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | กลุ่มวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
4 | นางสาวสมบูรณ์ แซ่ตั้ง | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | สำนักงานคณบดี |
5 | นางสาวเชาวณี วงศ์สามัคคี | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
6 | นางวิชุดาพร กองศิลป์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
7 | นางสุรัสวดี ดิษฐสกุล | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานเครือข่ายบริการห้องสมุด |
8 | ดร.ผศ.ประณมพร โภชนสมบูรณ์ | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีฯ |
9 | นายนพรัตน์ รัตนยัง | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
10 | นายสหพล เปี่ยมคุ้ม | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
11 | นางกาญจนา เข่งคุ้ม | ศูนย์สัตว์ทดลองแห่งชาติ | |
12 | นายสำเร็จ บุรี | ศูนย์สัตว์ทดลองแห่งชาติ | |
13 | นายเจษฎา พรหมพิริยากูล | ศูนย์สัตว์ทดลองแห่งชาติ | |
14 | นางพัทธยา ถาวรสุทธิ์ | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
15 | นายสายพิรุณ คุ่ยโล่ | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
16 | ทพญ.ศ.คลินิกทัศนีย์ เต็งรังสรรค์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาทันตกรรมทั่วไปขั้นสูง |
17 | นางจินตนา วัสโสทก | คณะทันตแพทยศาสตร์ | โรงพยาบาลทันตกรรม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
18 | นางมณีวรรณ ภู่เกตุ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภ.พยาธิวิทยาช่องปากและแม็กซิลโลเฟเชียล |
19 | นายสมชัย ศรีพงศ์วิไล | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ |
20 | นายประพันธ์ ศุภภัคพัฒนา | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ |
21 | นางสาวกนกวรรณ ปานเรือง | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
22 | นางสาวกนกวรรณ ปานเรือง | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
23 | นางสุพินธุ์ รุจิแก้ว | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานการศึกษาและวิชาการ |
24 | นางอัญชลี คณฑีวงษ์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
25 | นางอัมพร ศรีทอง | คณะทันตแพทยศาสตร์ | โรงพยาบาลทันตกรรม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
26 | นางสมศรี ประสพบุญ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | โรงพยาบาลทันตกรรม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
27 | นายชาญชัย ใกล้สว่าง | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
28 | นายอุทัย คลังทอง | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
29 | นางสาววันชลี ทิพวัลย์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | โรงพยาบาลทันตกรรม คณะทันตแพทยศาสตร์ |
30 | ทพญ.ผศ.บุญจิรา อนุกูล | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภ.ศัลยศาสตร์ช่องปากและแม็กซิลโลเฟเชียล |
31 | รศ.ดร.ฤดี สุราฤทธิ์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาชีววิทยาช่องปาก |
32 | ผศ.ดร.ณัฐวรรณ์ ยศวัฒน | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมเคมี |
33 | ผศ.เพ็ญพรรณ์ ทะสะโส | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมเคมี |
34 | นางกรองทิพย์ บุญมาก | สถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย | สำนักงานผู้อำนวยการ |
35 | นางสุขสม สภานุชาต | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
36 | นางจรูญศรี บุญเรือง | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
37 | นายสถาพร ภาสุรเลิศสกุล | คณะเทคนิคการแพทย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก |
38 | นายสุทธิพร พรหมมงคล | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาสุขวิทยาเขตร้อน |
39 | นางกมรวรรณ ใจภักดี | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาสุขวิทยาเขตร้อน |
40 | นางสุกัญญา จิตราภิรมย์ | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | โรงพยาบาลเวชศาสตร์เขตร้อน |
41 | นางอรปภา เปรมปฐมกิจ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
42 | พญ.รศ.เบญจมาศ อภิพันธุ์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภ.ศัลยศาสตร์ช่องปากและแม็กซิลโลเฟเชียล |
43 | นางโศรดา เผือกจิตต์ | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาชีวสถิติ |
44 | นางกชกร เพ็ชรพลาย | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
45 | นางสาวสุวรรณา ทองอยู่ | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์อนามัยสิ่งแวดล้อม |
46 | นางสาวสุดใจ ประทีปทอง | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
47 | นายประสิทธิ์ ซันมิน | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
48 | รศ.จักร์กริช หิรัญเพชรรัตน์ | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา |
49 | นายธราดล เก่งการพานิช | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาสุขศึกษาและพฤติกรรมศาสตร์ |
50 | นางลีรา กิตติกูล | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา |
51 | นางสาวราศรี ลีนะกุล | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตนครสวรรค์ | งานวิชาการและหลักสูตร |
52 | ดร.วิลาภรณ์ เทพผสม | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตนครสวรรค์ | กลุ่มวิชาการและหลักสูตร |
53 | ดร.รศ.สุจิตรา ทองประดิษฐ์โชติ | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาสรีรวิทยา |
54 | นางเกศริน ธารีเทียน | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | ภาควิชาสังคมศาสตร์ |
55 | นางกัญภร เขียวคำรพ | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
56 | นางสาวเสาวลักษณ์ ลิ้มสำราญ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
57 | นายนิยม ทรัพย์ขวัญ | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
58 | นายคะนอง ทองธาตุ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
59 | ดร.สุชาดา ภัทรมงคลฤทธิ์ | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลศัลยศาสตร์ |
60 | นางสุภาพร อิ่มมาก | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
61 | นายจิรศักดิ์ ควรหาเวช | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
62 | นายปรีดี สุดรัก | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
63 | นางเสาวลักษณ์ แก่นแก้ว | คณะทันตแพทยศาสตร์ | โรงพยาบาลทันตกรรม คณะทันตแพทยศาสตร์ |